Tandraberg ehf.
Síma og netfangaskrá:


Vaktsími verkstjóra
s. 8631221
Netfang: londun@tandraberg.is

Verkstjórar:

Hafsteinn Friðbjarnarson yfirverkstjóri  
gsm 8941215.
hafsteinn@tandraberg.is

Unnar Elí Jóhannsson verkstjóri   
gsm 8921236 
unnar@tandraberg.is

Aðstoðarverkstjóri og umsjónarmaður flutningabíla

Ellert Már Randversson  
gsm 8631208

Skrifstofa:

Reikningar: bokhald@tandraberg.is

Bókari:

Kolbrún Gísladóttir.
Sími 4771066  
kolbrun@tandraberg.is

Launafulltrúi:

Selma Hrönn Jónasdóttir  
sími 4771065
selma@tandraberg.is

Framkvæmdastjóri: 

Einar Birgir Kristjánsson 
s. 4771064. Gsm 8921208
einar@tandraberg.is

Atvinnuumsóknir og fyrirspurnir:

tandraberg@tandraberg.is

Tandrabretti ehf.
Síma og netfangaskrá:


Framleiðslustjóri bretta:

Hermann Ísleifsson
gsm 8960705
hermann@tandrbretti.is

Rekstrastjóri:

Sigrún Þorsteinsdottir. 
S. 4641065 gsm 8481441
sigrun@tandrabretti.is

 

Vöruþróun og innkaup

Magnús Þorsteinsson 
gsm 8499975 
magnus@tandrabretti.is

 

Framkvæmdastjóri

Einar Birgir Kristjánsson 
sími 4771064 gsm 8921208
einar@tandrabretti.is

Ilmur undirburður pantanir og fyrirspurnir
ilmur@tandrabretti.is

Móttaka reikninga: tandrabretti@tandrabretti.is

 

Skipaumferð
Skoðaðu skipaumferð við Ísland
Vefmyndavélar
Hér eru allar helstu vefmyndavélar á austurlandi.
Vegagerðin
Skoðaðu færð á vegum o.fl.
Veður
Allt um veðrið er á vedur.is
Verkefnastjóri
Verkefnastjórn starfsmanna - Innskráning
Viðvera
Innskráning fyrir starfsmenn
Image

Please insert your API key for mailchimp.